ประกาศ เขื่อนขุนด่านปราการชล ขอปรับเวลาการเปิดให้เที่ยวชมเขื่อน และ เขาช่องลม ในวันเสาร์ที่ 8 กรกฎาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 08.30น เป็นต้นไป
![ประกาศ เขื่อนขุนด่านปราการชล ขอปรับเวลาการเปิดให้เที่ยวชมเขื่อน และ เขาช่องลม ในวันเสาร์ที่ 8 กรกฎาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 08.30น เป็นต้นไป ประกาศ เขื่อนขุนด่านปราการชล ขอปรับเวลาการเปิดให้เที่ยวชมเขื่อน และ เขาช่องลม ในวันเสาร์ที่ 8 กรกฎาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 08.30น เป็นต้นไป](https://tour.khundan.com/uploads/topics/16887085831723.jpg)
ประกาศ เขื่อนขุนด่านปราการชล ขอปรับเวลาการเปิดให้เที่ยวชมเขื่อน และ เขาช่องลม ในวันเสาร์ที่ 8 กรกฎาคม 2566 ตั้งแต่เวลา 08.30น เป็นต้นไป
เนื่องจากมีกิจกรรม เดิน-วิ่ง เพื่อรณรงค์ยุติความรุนแรงในครอบครัว
จึงขออภัยในความไม่สะดวก
แชร์ :